876.564 tin đăng 369.954 thành viên Tham gia đăng tin miễn phí

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000


750.000VND Giá gốc: 780.000VND

Ms Lương
(5 sao / 1 đánh giá)
65% Tỷ lệ Mạng Lưới Kinh Doanh MBN
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội

Chia sẻ lên mạng xã hội để tạo tín hiệu tốt cho tin đăng của bạn
Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000
– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp quang sử dụng: Cáp quang single – mode, thu phát trên duy nhất 1 sợi.

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi Quang media Gigabit Netlink HTB-GS 03.
– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp Quang sử dụng: Cáp Quang, thu phát trên 2 sợi.
Bước sóng quang học: 1310nm/1550nm.
Khoảng cách truyền cáp quang: Up to 100km.
Giao diện quang học: 1.25G.
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps.
Nguồn cấp: DC 5V 2A.
Nhiệt độ làm việc: 0 độ C – 50 độ C.
Độ ẩm môi trường làm việc: 5% – 90%.
Kích thước: 26mm X 70mm X 93mm (H x W x D).
Phụ kiện kèm theo: 01 adapter 5V 2A.

Order Information

Type Fiber type Connector Wavelength TX power Sensitivity Max.distance Link Budget
HTB-GS-03-25KM singlemode SC 1310nm -5~0 dBm -22dBm 25km 13dBm
HTB-GS-03-40KM singlemode SC 1550nm -8~0dBm -14dBm 40km 16dBm
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283
===============================================================

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/10000

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/10001

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/10002

Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000


Lưu ý: Trước khi giao dịch mua bán với Ms Lương tại 363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội, hãy tìm hiểu kỹ thông tin về số điện thoại (0972 066 283)

Đây là mặt hàng Mới 100% nên bạn hãy kiểm tra thật kỹ tình trạng hàng hóa, bao bì đóng gói (nếu có), đọc kỹ các chính sách bảo hành đổi trả.

Việc mua bán các bên tự thỏa thuận và chịu trách nhiệm với nhau. MuaBanNhanh chỉ là mạng xã hội hỗ trợ tất cả các thành viên đánh giá người mua lẫn người bán.

Tìm hiểu về Ms Lương Tại đây
Ms Lương
(5 sao / 1 đánh giá)
65% Tỷ lệ Mạng Lưới Kinh Doanh MBN
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội
Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000
750.000VND Giá gốc: 780.000VND
Sản phẩm cùng người bán
Bình luận về sản phẩm:
Sản phẩm cùng chuyên mục

Ms Lương, Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000 Mới 100%

363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội - Quận Cầu Giấy - Hà Nội - Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000